| Sản phẩm | Hệ thống camera toàn cảnh 360 Bird View DVR PC Stitched 3D Camera Kit |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170° góc rộng |
| Điện áp | 12V–24V |
| Sản phẩm | Hệ thống hỗ trợ đỗ xe nhìn toàn cảnh 360° tiên tiến với camera HD 1080P, Hình ảnh xung quanh 3D, IP6 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| giám sát bãi đậu xe | 1–24h tùy chọn |
| Khả năng tương thích | Ô tô, SUV, xe tải, xe tải, xe buýt, RV |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống quan sát xung quanh 360 độ dành cho xe thương mại Bộ camera HD Bird's Eye để giám sát a |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cài đặt | Gắn bề mặt / gắn phẳng tùy chọn |
| Đang xử lý hình ảnh | Giảm nhiễu 3D, bù sáng ngược |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | Sony IMX225 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| Tên sản phẩm | Màn hình quan sát xung quanh 360 độ với 4 Camera lý tưởng cho xe cộ |
|---|---|
| Góc rộng | 170 độ |
| Bộ kết hợp | mặt trước, mặt bên, mặt sau, mặt sau |
| không thấm nước | IP 67 |
| 3DNR | Đúng |