| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống camera Birdview dành cho xe thương mại 360° với Giám sát đỗ xe hình ảnh xung quanh 3D HD 10 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Công nghệ hình ảnh | Khâu 3D + xem toàn cảnh |
| Kho | USB/bộ nhớ ngoài |
| Sản phẩm | Camera dự phòng xe tải độ phân giải cao AHD, Cảm biến ánh sáng sao, Chế độ xem toàn cảnh 170°, Chống |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Xử lý chip | Chip xử lý độ nét cao AHD |
| nghị quyết | 1024×720P (720P) |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| góc nhìn | 175° |
|---|---|
| Chức năng | Chống nước, CHẾ ĐỘ TẦM NHÌN BAN ĐÊM, GPS tích hợp, Vạch đỗ xe, ADAS, Tương tác bằng giọng nói, Thẻ S |
| Loại | Khác, Hệ thống cảm biến đỗ xe, Camera lùi, Màn hình, Radar lùi, Camera lùi |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Thiết bị xe hơi | xe buýt |
|---|---|
| góc nhìn | 90°-120° |
| Chức năng | Chống thấm nước, TẦM NHÌN BAN ĐÊM, Vạch đỗ xe |
| Loại | Máy quay ngược, khác, máy quay dự phòng |
| Bảo hành | 1 năm |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Ứng dụng WiFi Camera dự phòng không dây hạng nặng với pin 6400mAh, Giá đỡ từ tính, Chống nước IP69K, |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Nghị quyết | 640 × 480 |
| Góc nhìn | Góc rộng 140 ° |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |