| Sản phẩm | Camera lùi không dây tích hợp pin từ tính |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | Ủng hộ |
| Góc nhìn | 120–150° |
| Điện áp | Màn hình 9–36V / Camera: Pin tích hợp |
| Sản phẩm | Camera dự phòng WiFi không dây có màn hình điện thoại di động, Camera hỗ trợ đỗ xe góc cực rộng, Cam |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Góc nhìn | Góc siêu rộng (Xấp xỉ 140°–170°) |
| Phương thức hiển thị | Điện thoại thông minh (iOS / Android) |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| Không thấm nước | IP 68 |
|---|---|
| Loại | Nhìn qua 360 góc nhìn toàn cảnh |
| Chức năng | Ghi âm, nhìn ban đêm, hình ảnh 3D, đường đỗ xe |
| góc nhìn | 100°-170° |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Hệ thống xem chim |
|---|---|
| Nguồn điện | 12V |
| Xem góc | 360 độ |
| Nghị quyết | 1080p |
| Tầm nhìn ban đêm | ủng hộ |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Từ khóa | Đầu ghi dữ liệu ô tô 3 chiều 4 chiều với độ phân giải HD và nhiều chế độ xem camera |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| GPS | Hỗ trợ GPS bên ngoài |
| Hình ảnh | 1920*1080 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |