| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 30000 / cái / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Đăng kí | Giám sát môi trường |
|---|---|
| Độ phân giải camera | 1080P |
| Cảm biến máy ảnh | IMX307 |
| Điện áp hoạt động | DC 9-24V |
| Đầu ra video | CVBS / AHD / VGA |
| Resolution | 720P |
|---|---|
| Language | Chinese/English |
| Brightness | 750cd/m2 |
| Osd Language | Support Multiple Languages |
| Package Contents | 2 Mirrors, 2 Clips |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Đài | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý lõi tứ PX3 Cortex-A9 1,5 GHz |
| Điện áp | 12V |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng đa điểm chống trầy xước IPS |
| Định vị toàn cầu | Vâng |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| Sản phẩm | Màn hình gương nhìn phía sau |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Kích thước màn hình | 4,3 inch |
| Loại màn hình | LCD |