| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Hệ thống hiển thị vùng mù góc siêu rộng cảm biến Sony HD Hình ảnh bốn làn 170° Fisheye |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Chức năng | Giám sát toàn cảnh 360°, hỗ trợ lùi, hỗ trợ đỗ xe |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh ánh sáng yếu đủ màu |
| Phạm vi có hiệu lưc | <0,9m |
|---|---|
| Số lượng cảm biến | 4 |
| Không thấm nước | IP67 |
| Cung cấp điện | 12V một chiều |
| Nội dung đóng gói | 1 Hộp Điều Khiển, 2 Cảm Biến, 1 Màn Hình Hiển Thị, 1 Cáp Nguồn |
| Sản phẩm | Vỏ nhôm Đầu vào video 3 chiều Gương chiếu hậu điện tử IPS Hệ thống giám sát điểm mù |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM/ODM | Ủng hộ |
| Góc nhìn | Ống kính góc rộng có thể điều chỉnh |
| Điện áp | 12–24V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | HD (có sẵn tùy chọn 720P/1080P) |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa chịu thời tiết |
| Kích cỡ | Thiết kế nhỏ gọn phù hợp với hầu hết các cụm đèn phanh xe |
| Khả năng tương thích | Phổ quát |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | HD (có sẵn tùy chọn 720P/1080P) |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa chịu thời tiết |
| Kích cỡ | Thiết kế nhỏ gọn phù hợp với hầu hết các cụm đèn phanh xe |
| Khả năng tương thích | Phổ quát |
| Phạm vi có hiệu lưc | <0,9m |
|---|---|
| điện áp làm việc | 12V~24V |
| Phương pháp cảnh báo | Hình ảnh/Âm thanh |
| Hiển thị | Bảng điều khiển hiển thị/hình chiếu phía sau |
| Loại | Camera nhìn mù |
| Sản phẩm | Ăng-ten Tầm nhìn ban đêm 18 đèn LED góc rộng 140 độ Định vị đa phương tiện ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Kích thước màn hình | 10 inch |
| Nghị quyết | 1024x600 |