| Sản phẩm | Hệ thống camera ô tô toàn cảnh 360 độ với màn hình Android Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm HD & Cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Hỗ trợ CMOS, cấp độ sao |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh màu ánh sáng yếu |
| Sản phẩm | Hệ thống xe tích hợp 10 inch 360° với hình ảnh 3D & Hỗ trợ an toàn bốn camera 1080P |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Được hỗ trợ |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12–24V |
| Sản phẩm | Hệ thống camera gương bên kỹ thuật số với camera kép HD Giám sát điểm mù góc rộng Thay thế gương điệ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Độ phân giải camera | 720P / 1080P (tùy chọn) |
| Loại máy ảnh | Camera quan sát hai bên ống kính |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Hệ thống xem chim 360° nhiều camera dành cho ô tô | Bãi đỗ xe liền mạch, lùi xe và bảo hiểm điểm mù |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Đang xử lý hình ảnh | Khâu thời gian thực, giảm nhiễu 3D |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ ánh sáng yếu ở cấp độ sao |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |