| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Tên sản phẩm | Hệ thống xem chim |
|---|---|
| Điện áp | 9-36V |
| phạm vi dung nạp | < 1cm |
| Công suất tối đa | 2,5W |
| Âm lượng chuông | 70-80dB (30cm) |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | HD (có sẵn tùy chọn 720P/1080P) |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa chịu thời tiết |
| Kích cỡ | Thiết kế nhỏ gọn phù hợp với hầu hết các cụm đèn phanh xe |
| Khả năng tương thích | Phổ quát |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau AHD cho xe tải Fiat Doblo / Opel Combo |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại sản phẩm | Camera lùi loại đèn phanh |
| Khả năng tương thích của xe | Fiat Doblo (2010– ), Opel Combo (2011–2018) |