| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống camera DVR xe tải 4 kênh với chức năng giám sát 360 độ, điều khiển bằng giọng nói & giá |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Phương tiện ứng dụng | Xe tải, xe buýt, xe moóc, đội xe, xe nông nghiệp |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển bằng giọng nói + Nút |
| Sản phẩm | Hệ thống camera toàn cảnh OEM 360° Camera 1080P HD IP67 có thể tùy chỉnh cho các ứng dụng nhiều phươ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| tín hiệu video | AHD |
| Góc nhìn | 170° mỗi camera |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát chim 1080P 3D 360 ° dành cho xe buýt và xe thương mại với giám sát đỗ xe to |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Độ phân giải camera | Full HD 1080P |
| Góc nhìn | Góc rộng 170° cho mỗi camera |
| Sản phẩm | Hệ thống camera ô tô toàn cảnh 360 độ với màn hình Android Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm HD & Cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Hỗ trợ CMOS, cấp độ sao |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh màu ánh sáng yếu |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau biển số HD AHD với góc rộng 170° và tầm nhìn ban đêm đủ màu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera quan sát phía sau biển số xe |
| tín hiệu video | AHD / CVBS Tùy chọn |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau được tích hợp vào tay nắm cửa sau dành cho đội xe Hilux Revo |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại sản phẩm | Tay nắm cốp sau tích hợp camera lùi |
| Khả năng tương thích của xe | Toyota Hilux Revo |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống xe tích hợp 10 inch 360° với hình ảnh 3D & Hỗ trợ an toàn bốn camera 1080P |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Được hỗ trợ |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12–24V |