| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát toàn cảnh 3D 360° Super 3D với tầm nhìn ban đêm góc rộng 1080P HD |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM / ODM | Đúng |
| Ống kính | Kính nhiều lớp góc rộng |
| Số lượng máy ảnh | 4 |
| Sản phẩm | Hệ thống camera ô tô toàn cảnh 360 độ với màn hình Android Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm HD & Cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Hỗ trợ CMOS, cấp độ sao |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh màu ánh sáng yếu |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Kiểu | Camera nhìn phía sau |
| Chức vụ | Phía sau, phía trước |
| Điện áp | 12-24V |
| Màu sắc | Đen |
| Sản phẩm | Hệ thống camera 360 trên ô tô - Chế độ xem toàn cảnh với độ rõ nét HD và giám sát thời gian thực |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Màu sắc | Đen |
| Điện áp | Tùy chọn cho điện áp rộng 9 ~ 36V |
| Sản phẩm | Hệ thống hỗ trợ đỗ xe 3D Bird View 360° với camera 1080P, Góc siêu rộng 170°, Tầm nhìn ban đêm & |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Chế độ xem xung quanh 4 camera |
| Tầm nhìn ban đêm | Tăng cường hồng ngoại |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Lỗ đục lỗ chống nước HD & Camera quan sát phía sau ô tô 2 trong 1 bên ngoài với tầm nhìn ban đêm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS có độ nhạy cao |
| Nghị quyết | 720P / 1080P (tùy chọn) |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |