| Sản phẩm | Camera giám sát xe phổ thông 4 x HD Bird View Car Camera Tùy chọn cho màn hình |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Ống kính | Ống kính góc rộng, 170° |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |
| Operating Voltage | 12V DC |
|---|---|
| White balance | Auto |
| chip | Universal |
| work temperature | -30~℃~-70~℃ |
| Storage temperature | -40℃~-80*℃ |
| work temperature | -30~℃~-70~℃ |
|---|---|
| Night Vision | Yes |
| Storage temperature | -40℃~-80*℃ |
| Motion Detection | Yes |
| chip | Universal |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống camera toàn cảnh ô tô 360 với màn hình Android Tầm nhìn ban đêm & giám sát thời gian th |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Độ phân giải camera | 1920 × 1080 (Full HD) |
| Cảm biến hình ảnh | CMO |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát toàn cảnh 3D 360° Super 3D với tầm nhìn ban đêm góc rộng 1080P HD |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM / ODM | Đúng |
| Ống kính | Kính nhiều lớp góc rộng |
| Số lượng máy ảnh | 4 |
| Sản phẩm | Hệ thống camera ô tô toàn cảnh 360 độ với màn hình Android Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm HD & Cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Hỗ trợ CMOS, cấp độ sao |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh màu ánh sáng yếu |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Kiểu | Camera nhìn phía sau |
| Chức vụ | Phía sau, phía trước |
| Điện áp | 12-24V |
| Màu sắc | Đen |
| Sản phẩm | Hệ thống camera 360 trên ô tô - Chế độ xem toàn cảnh với độ rõ nét HD và giám sát thời gian thực |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Màu sắc | Đen |
| Điện áp | Tùy chọn cho điện áp rộng 9 ~ 36V |