| Tên sản phẩm | Màn hình quan sát phía sau ô tô kỹ thuật số góc nhìn HD siêu rõ nét |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| độ dày | 1cm |
| Ghi | Đúng |
| Màn hình | 12.3inch |
| Tên sản phẩm | Radar đỗ xe an toàn 4 đầu dò Cảm biến điểm mù loại xe Buzzer |
|---|---|
| Loại còi | Báo thức bằng âm thanh BiBi |
| Bảo hành | 1 năm |
| phát hiện khoảng cách | 0,3 ~ 2,5m |
| Khoảng cách báo động | 0,3 ~ 1,5m |
| Product name | LICENSE PLATE Backup Camera |
|---|---|
| Night Vision | Yes |
| Material | Plastic |
| Loop Recording | Yes |
| White balance | Auto |
| Product name | LICENSE PLATE Backup Camera |
|---|---|
| Night Vision | Yes |
| Material | Plastic |
| Loop Recording | Yes |
| White balance | Auto |
| Tên sản phẩm | Camera dự phòng BÃI GIẤY PHÉP |
|---|---|
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng. |
| Vật liệu | Nhựa |
| ghi vòng lặp | Vâng. |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| Product name | LICENSE PLATE Backup Camera |
|---|---|
| Memory Card | TF Card |
| Motion Detection | Yes |
| Loop Recording | Yes |
| work temperature | -30~℃~-70~℃ |
| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát xung quanh ô tô 1080P 360° với Toàn cảnh mắt chim 3D, Camera góc rộng 170°, |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Nhiệt độ hoạt động | –20°C ~ 70°C |
| Điện áp làm việc | DC 12V Mạnh 24V |
| Sản phẩm | Hệ thống giám sát chế độ xem xung quanh 3D 360 độ với camera góc rộng 1080P HD Hướng dẫn lùi tầm nhì |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM / ODM | Đúng |
| Ống kính | Kính nhiều lớp góc rộng |
| Góc nhìn | 170° × 4 |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |