| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Nghị quyết | 1080p |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Cân bằng trắng | tự động |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán | , T/t, l/c |
| Khả năng cung cấp | 1000 thứ/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 1000 thứ/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Màn hình quan sát phía sau ô tô kỹ thuật số góc nhìn HD siêu rõ nét |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| độ dày | 1cm |
| Ghi | Đúng |
| Màn hình | 12.3inch |
| Tên sản phẩm | Radar đỗ xe an toàn 4 đầu dò Cảm biến điểm mù loại xe Buzzer |
|---|---|
| Loại còi | Báo thức bằng âm thanh BiBi |
| Bảo hành | 1 năm |
| phát hiện khoảng cách | 0,3 ~ 2,5m |
| Khoảng cách báo động | 0,3 ~ 1,5m |
| Product name | LICENSE PLATE Backup Camera |
|---|---|
| Night Vision | Yes |
| Material | Plastic |
| Loop Recording | Yes |
| White balance | Auto |
| Product name | LICENSE PLATE Backup Camera |
|---|---|
| Night Vision | Yes |
| Material | Plastic |
| Loop Recording | Yes |
| White balance | Auto |