| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Hệ thống camera 360 ô tô |
|---|---|
| Vật liệu sản phẩm | Kim loại |
| Góc rộng | 170 độ |
| Không sốc | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS màu 1/3" |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Tên sản phẩm | Hệ thống an ninh camera ô tô thông minh với tính năng phát hiện chuyển động và ghi vòng lặp |
|---|---|
| Bảo đảm | 1 năm |
| Xem góc | Không bắt buộc |
| Ứng dụng | iOS, Android |
| Phương tiện giao thông | Phổ thông, xe hơi, xe tải, SUV |
| Nghị quyết | 1024 x 600 |
|---|---|
| Loại màn hình | IPS |
| Kích thước màn hình | 10,1 inch |
| Ống hình ảnh | LCD |
| Tín hiệu đầu vào | tín hiệu video |
| Sản phẩm | camera lùi gương chiếu hậu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Điện áp | DC 12V |
| Kiểu | Camera quan sát phía sau Wifi |
|---|---|
| Xem góc | 140 độ |
| Vật liệu | Tâm thần |
| Kiểm soát ứng dụng | ủng hộ |
| Tầm nhìn ban đêm | ủng hộ |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |