| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P |
| cảm biến | Sony IMX 225 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080P |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| Sản phẩm | Ống kính chống sương mù nhẹ hoàn toàn bằng kim loại Camera quan sát ban đêm chống nước cho ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 170 ° |
| Điện áp | 12V/24V |
| Memory Card | TF Card |
|---|---|
| chip | Universal |
| Storage temperature | -40℃~-80*℃ |
| Operating Voltage | 12V DC |
| Material | Plastic |
| Loop Recording | Yes |
|---|---|
| chip | Universal |
| Operating Voltage | 12V DC |
| work temperature | -30~℃~-70~℃ |
| Angle | Multi-angle |