| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| tên sản phẩm | Camera lùi ô tô không dây |
|---|---|
| Hỗ trợ thẻ Micro SD | Tối đa 128G |
| Nghị quyết | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn hồng ngoại |
| Không thấm nước | IP68 |
| Thiết bị xe hơi | xe buýt |
|---|---|
| góc nhìn | 90°-120° |
| Chức năng | Chống thấm nước, TẦM NHÌN BAN ĐÊM, Vạch đỗ xe |
| Loại | Máy quay ngược, khác, máy quay dự phòng |
| Bảo hành | 1 năm |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Hàm GPS | ủng hộ |
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểm soát ứng dụng | ủng hộ |
| Từ khóa | Camera toàn cảnh cho xe cộ |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |