| Từ khóa | Camera đỗ xe phía sau màn hình cảm ứng thông minh với cảnh báo nâng cao và phản hồi video thời gian |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước màn hình | 6,25 inch, 5 inch |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| HD thị giác ban đêm | ủng hộ |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Vôn | 12-24v |
|---|---|
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Màn hình đỗ xe | Đúng |
| cảm biến G | Đúng |
| góc nhìn | 170° |
| Từ khóa | ADAS được trang bị Camera lùi trên gương chiếu hậu – Hỗ trợ giữ làn đường, Cảnh báo va chạm & Qu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Xem góc | Tùy chọn cho 90 ~ 170 độ |
| quảng cáo | Đúng |
| Bãi đậu xe | Đúng |
| Sensor | GC 2053 |
|---|---|
| Lens | 6 Glass Lens |
| Type | Reverse Camera, Backup camera |
| Motion Detection | Support |
| Power Supply | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Camera điểm mù đa tín hiệu để tích hợp xe OEM |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera điểm mù / Phía sau / Camera quan sát bên |
| Cảm biến hình ảnh | Ánh sao / HD CMOS |